Diễn đàn lớp 11T2 THPT Đầm Dơi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

năm học mới!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
lequangsoan

lequangsoan

năm học mới! Empty
Bài gửiTiêu đề: năm học mới!   năm học mới! Empty4th August 2011, 8:43 pm

Năm học cũ đã qua với biết bao nhiêu điều mà thầy trò chúng ta có thể xem là kỉ niệm và hồi ức cho sau này. Năm học mới củng đến rồi, thầy chúc cho tất cả các em trong lớp mình có nhiều niềm vui, nhiều mục tiêu phấn đấu, nhiều thành công và nhớ là phải thật sự nỗ lực cho năm học cuối cấp các em nhé! Tuy bây giờ thầy không còn thường xuyên gặp các em, không còn đứng trên bục giảng trong giờ Vật lí của lớp chúng ta nữa,...nhưng thầy sẽ luôn nhớ mãi về lớp chúng ta, nhớ về những ngày với những kĩ niệm thật ngọt ngào! chúc tất cả các em thành công.

( Cô Tú cũng gửi lời chúc tốt đẹp đến lớp đấy nhé!).
__chubin__

__chubin__

năm học mới! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: năm học mới!   năm học mới! Empty28th August 2011, 10:10 am

năm nay lớp bị chia ra làm em rất buồn vafkem theo nổi nhớ các ban, tuy 2 lớp gần nhau nhưng ko học chung lớp củng rất buồn nhiều lúc nhớ thầy nhớ bạn, em nhớ năm học trước wa tuy có nhiều chuyện ko vui nhưng củng là năm cho em nhiều kỉ niệm nhất

năm học mới!
Trang 1 trong tổng số 1 trang