Diễn đàn lớp 11T2 THPT Đầm Dơi
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

kua~ ku gjang nOa` mj' pOn.

Go down 
Tác giảThông điệp
»–™(¯º•Qµ€€n_§ø¢¶«•º¯)™–«
Admin
Admin

kua~ ku gjang nOa` mj' pOn.  Empty
Bài gửiTiêu đề: kua~ ku gjang nOa` mj' pOn.    kua~ ku gjang nOa` mj' pOn.  Empty27th November 2010, 6:25 pm

Anh yêu em... mãi mãi...

Có những điều thật giản dị và dễ hiểu nhưng đôi khi trong cuộc sống, chúng ta lại phải mất cả một cuộc đời trải nghiệm mới nhận ra nó. Anh cứ ngỡ mình đã yêu em vì mái tóc dài, ánh mắt dịu hiền, hay nụ cười hồn nhiên.

Rồi thời gian trôi, có lúc anh lại thấy mình yêu em vì trái tim em nhân hậu, giọng nói dịu dàng ... Anh đã ấp ủ trong lòng và cố gắng suy nghĩ thật nhiều để có thể nói cho em biết về những điều khiến Anh yêu Em.

....và rồi ... anh ngồi đếm từng điều một ... 1...2...3... rồi 4...5...6.... bỗng anh thấy mình thật ngốc, bởi con số đó với anh sẽ là bất tận, anh yêu em vì quá nhiều lý do, cuối cùng thì...5...4...3...2… anh nhận ra rằng anh có thể yêu em vì bất cứ điều gì với lý do thật đơn giản …
"BỞI VÌ ANH YÊU EM…". Có lẽ nến, mưa, thảo nguyên và cả những dấu "..." sẽ mãi tồn tại và sống mãi
trong cuộc đời của anh!

Vì trái tim anh đã thuộc về em... dẫu không thể nói hết được, nhưng
anh vẫn muốn làm tặng em trang web này!

( °·.¸ °-:- ßë¢äüşė I £øvë ¥øů -:-° ¸.·° )
Copyright 2010 by UkHay

kua~ ku gjang nOa` mj' pOn.
Trang 1 trong tổng số 1 trang